Tuesday, November 06, 2007

RISING VOICES

Kama unapenda kusaidia wengine wajue jinsi ya kublogu ili kuhabarisha umma au kuweka video kwenye mtandao Rising voices wanaendelea kutoa kutoa senti zitakazokurahisishia kufundisha wengine.

Unaweza ukapata dola 5000 zitakazokuwezesha kufundisha wengine. Unachotakiwa kufanya ni kutuma maombi kwa jamaa wa raising voices. Mstari mfu ni novemba 30, 2007.

Fanya utume. Bofya hapa kwa maelezo zaidi. Fomu za maombi zipo mwishoni mwishoni mwa ukurasa.

5 comments:

mwalyoyo said...

Sawasawa Mhe. Tungaraza. Mie ningependa, na niko tayari kuwasadia wale wote wanaotaka kutengenezewa templates zao upya, kwa namna wanavyotaka ziwe, bure!
ni hilo tu mkuu.

Tutembeleane.

SIMON KITURURU said...

Sema Nambiza!Tuko Pamoja!

Anonymous said...

kama mmoja wa wadau wa JUMUWATA,wengi wangependa kupata taarifa fupi kuhusu maendeleo ya JUMUWATA.

rasta hapa.

Anonymous said...

Mkuu Mwandani

Rasta hapa anapatikana hapa

http://rundugai.blogspot.com/

AMANI MKUU.

Celana Hernia said...

Nice blog and article, thanks for sharing